X-Close

X-Close

ผู้เขียน หัวข้อ: โพสท์ และติดตามข่าว ทำดีเพื่อสังคม(ทอดกฐิน) ได้ในกระทู้นี้กระทู้เดียวเลยครับ  (อ่าน 10471 ครั้ง)

ออฟไลน์ LongLiveTheKingClub

• Administrator
  • ชอบกด Like+ 15
ทางคลัปสรุปแล้วครับ ว่าวันทอดกฐินเราจะแจ้งทางวัด เป็นวันที่ 17-18 พ.ย. 55 นพ ประสานงานแจ้งกับทางวัดตามนี้ด้วยครับ :^10-555^: :^10-555^: :^10-555^:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2012, 12:26:32 PM โดย LongLiveTheKingClub »

กิจกรรมทอดกฐินครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 07:08:34 PM »
สมาชิกท่านใดประสงค์จะเป็นประธาน รองประธาน ในการทอดกฐิน กรุณาแจ้งด้วยครับ สำหลับ นพ ที่เสนอโปรเจคนี้ นพ ได้เสนอตัวเป็นประธาน หนึ่งท่านแล้วครับ  :^1great^: ช่วยๆกันหน่อยครับ หรือเชิญชวนญาติๆ คนที่รู้จักมาเป็น ประธาน รองประธาน หรือกรรมการ ด้วยก็ได้ครับ เราจะได้มีรายได้เข้าวัดกันแยะๆ :^4thx^:

ออฟไลน์ sutit212555

• Jr. Member
  • **
  • ชอบกด Like+ 0
Re: กิจกรรมทอดกฐินครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 09:12:37 PM »
สงสัยอย่างงี้ต้องเป่ายิ้งชุบกันระมัง :^a8^:     

Re: กิจกรรมทอดกฐินครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2012, 10:04:25 PM »
สงสัยอย่างงี้ต้องเป่ายิ้งชุบกันระมัง :^a8^:     

ประธาน รองประธาน กรรมการ เค้ามีกันแบบไม่อั้น ไอ้น้อง ม่ายต้องเป่ายิงฉุบ ถ้าใครอยากเป็นคุณก็ได้สิทนั้นทันที ไอ้น้องจาเป็นด้วยป่าว เอาประธาน หรือรองประธาน ดี :^9gife_me^: :^9gife_me^:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2012, 01:04:40 PM โดย LongLiveTheKingClub »

ทางคลัปสรุปแล้วครับ ว่าวันทอดกฐินเราจะแจ้งทางวัด เป็นวันที่ 17-18 พ.ย. 55 นพ ประสานงานแจ้งกับทางวัดตามนี้ด้วยครับ :^10-555^: :^10-555^: :^10-555^:
แก้ไขครับ จาก 17-18 เป็น 10-11 พ.ย. 55 ครับ และจากเดิมที่เราจะร่วมกับทางอำเภอนั้น ทางอำเภอเห็นว่า ทางเราได้เป็นเจ้าภาพส่วนหนึ่งแล้ว ทางอำเภอจึงขอไปเป็นเจ้าภาพวัดอื่นที่ยังไม่มีกฐิน คลับเราจึงเป็นเจ้าภาพร่วมกับ เจ้าภาพสาย อำเภอท่าใหม่ 
          ส่วนรายชื่อ ผู้ที่่จะเป็น ประธาน รองประธาน กรรมการ ร่วมกัน และที่ ท่านสมาชิกจัดพามาร่วม ขอให้แจ้งมาในบอร์ดนี้  ภายในวันที่ 15 กันยา 55 ครับ ผมจะแจ้งทาง sms อีกทีหนึ่ง เพื่อจะได้จัดพิมพ์ซอง และแจก ให้ทัน  สมาชิกคลับทั้งหมด มีข้อเสนอ ให้เลือกกันทุกคนนะครับ แล้วแต่จะเลือกครับ ว่าจะเป็น ประธาน หรือ รองประธาน แล้วแต่ความสมัครใจ ทำบุญ ไม่บังคับครับ ให้เลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง แค่ขอความร่วมมือครับ

การเดินทางไปทอดกฐินนั้น ขอให้สมาชิกแจ้งด้วยว่าจะไปหรือไม่ ถ้าไปๆกี่คน(สมาชิกในครอบครัว) จะได้เตรียมรถได้ถูก แจ้งภายในวันที่ 15 ตุลา 55  รถก็เป็นรถตู้ของสมาชิกคลับเราเอง ของ เจี๊ยบ ใบ ส่วนค่าเดินทาง คุยกันเบื้องต้นช่วยกันจ่ายค่าน้ำมันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2012, 06:08:47 PM โดย LongLiveTheKingClub »

ออฟไลน์ visit

• Full Member
  • ชอบกด Like+ 3
ใหญ่กว่านี้มีอีกใหม่ :^21insult^: :^21insult^:

หาประธาน รองประธาน และกรรมการ กันบ้างยังคร๊าบ (ผมยังไม่ได้ sms แจ้งเลย) อิอิ :^a11^:

ให้ไวๆๆผมตัวช่วยแยะ :^10-555^: :^10-555^:

หาประธาน รองประธาน และกรรมการ กันบ้างยังคร๊าบ (ผมยังไม่ได้ sms แจ้งเลย) อิอิ :^a11^:
ผมส่ง sms ไปแล้วนะคร๊าบ ท่านที่ไม่ได้รับ ก็ฟอร์มเดิมครับ เจอผมกับ นพ เป็นประจำก็จะทราบข้อมูลอยู่แล้ว
แล้วเป็นไงกันบ้าง หาแนวร่วม ที่จะเป็นประธาน รองประธาน กรรมการ องค์กฐิน กันได้แยะหรือยังคร๊าบ ยิ่งมากยิ่งดีครับ วัดจะได้มีปัจจัยไว้ทำนุบำรุงวัด
แต่!!!!!!!!!!!อย่าลืม สมาชิกคลับ ทุกท่าน เลือกได้เลยครับ เลือกได้เลย ว่าจะเป็น ประธาน หรือ รองประธาน องค์กฐิน มิได้บังคับนะครับ ให้เลือกแล้วก็เลือกกัน

ออฟไลน์ longlivethekingclub02

• Newbie
  • *
ส่งชื่อวัดมาให้ผมด้วยนะครับ ชื่อวัดเรียกยากกลัวเรียกชื่อวัดผิด

ส่งชื่อวัดมาให้ผมด้วยนะครับ ชื่อวัดเรียกยากกลัวเรียกชื่อวัดผิด
วัดเสลา ต.เสลา(สะ-เหลา) อ.ขุขันธ์ จ.ศรีสระเกษ :^7tax^: :^7tax^: :^7tax^:

คุยกลับโหนงเมื่อวานโหนงขนลุกเลย(กฐินนะ)โหนงบอกว่าไม่ใช้เรื่องเด็กๆๆ :^a1^: :^16seek^:

คุยกลับโหนงเมื่อวานโหนงขนลุกเลย(กฐินนะ)โหนงบอกว่าไม่ใช้เรื่องเด็กๆๆ :^a1^: :^16seek^:
โหน่งก็ม่ายเด็กแล้ว นิ อย่าเอาเรื่องมีเด็กมาอ้างก็แล้วกัน อิอิ

ออฟไลน์ longlivethekingclub02

• Newbie
  • *